x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Có
Không
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Có
Không
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Có
Không
Kết quả Italia Serie D 2024 hôm nay, Tỷ số Kqbd Italia Serie D
KQBD Italia Serie D mùa giải 2024 - vòng 0
Kết quả Italia Serie D của 1 đội bóng:
Đội bóng
Livorno Pistoiese Prato Acireale Sangiovannese Chieti Giulianova ASD Martina Franca Sambenedettese Sora Grosseto Cavese Forli Manfredonia Ravenna Foligno Calcio Gallipoli Castelnuovo Nocerina Rende Rieti Igea Virtus Legnano Portogruaro Sanremese As Casale Calcio Giarre Cassino Paganese Barletta Tritium Chioggia A.S. Varese Poggibonsi Vibonese Sansepolcro ASD Aversa Normanna AC Este Trapani Casarano Athletic Carpi Pomezia Gavorrano L'Aquila Matera Gozzano Aprilia Marsonia US Caratese Lupa Roma Montebelluna Chieri Delta Porto Tolle Ponte San Pietro A.S.D. Bra FC Savoia 1908 ASD Termoli Calcio Ischia Isolaverde Belluno Olginatese Correggese Calcio US Pianese ASD Alcione ASD Lanusei Calcio Rovigo Calcio Trastevere Calcio Virtus Bergamo AC Mestre Lavagnese ASD Brusaporto Virtus Francavilla Castle Witt Lo US Levico Terme Seregno San Nicolo Virtus Bolzano ACD Campodarsego SC Caronnese Borgosesia Real Forte Querceta Ponsacco US Folgore Caratese Fezzanese Ligorna US Palmese Scandicci Alma Juventus Fano Pinerolo FC Varesina Calcio Union Feltre Asd ASD Lanusei Unione Sanremo San Donato Tavarnelle FBC Gravina Olympia Agnonese Bisceglie 1913 Castelfidardo Mezzolara ASD Muravera AD Valdinievole Montecatini Nardo Avezzano ADC Viterbese U19 ASD Flaminia Civita Castellana Roccella Sammaurese AS Ostia Mare Gladiator ASD Sporting Trestina Albalonga Ghivizzano ASD Sancataldese US Adriese Scanzorosciate Lentigione Cynthia Team Altamura Caravaggio Fanfulla Cavenago Arzachena Anzio Calcio 1924 FC Bolzano Unipomezia Portici 1906 Citta di Fasano USD Latte Dolce ASD Anziolavinio Ssd Group Citta Di Castello San Giorgio 1926 Boreale ACD Nardo Castrovillari Omnia Bitonto ASD Seravezza Calcio Cjarlins Muzane ASD Sasso Marconi Arconatese GSD Ambrosiana Derthona FC Francavilla A.C. Crema 1908 Feo Renzo Renty ging Nerostellati Pratola Cittanovese ASD Troina Clodiense Castle toll Ge Kanter Arthur Budoni SS Nola 1925 AC Palazzolo (ITL) Ravenna U19 Aglianese ASD Imperia Stresa Sportiva ASD Cartigliano Citta di Messina Rotonda Vastese ASD Villa DAlme AC Locri ASD Cannara APDC Chions Villafranca UC Sinalunghese ASD Montegiorgio Vis Artena ASD Turris ASD Fanfulla USD Bitonto AC Calvina Sport San Nicolo Notaresco Villa dAlme Valbrembana Villa dAlme Valbrembana Fossano Calcio Afragolese 1944 USD Castellanzese ASD Molfetta ASD Grassina FC Vado Gladiator 1924 Luparense FC Tolentino Atletico Porto Santelpidio US Breno ASD Caldiero Terme Vastogirardi Cattolica SM Calcio SCD Progresso Calcio Atletico Terme Fiuggi Nibionnoggiono ASD Biancavilla US Follonica Gavorrano ASD Licata Team Nuova Florida Franciacorta Marina di Ragusa Virtus Ciserano Bergamo ACR Messina Cynthiabalonga Santa Maria Carbonia SSD Marignanese Sona Manzanese Calcio US Corticella Vis Nova Giussano ASD San Giorgio-Sedico ACSD Saluzzo USD Pont Donnaz Montespaccato ASD Lornano Badese ASD Pro Livorno Real Calepina FC Bagnolese Tiferno Lerchi ASD Citta Di Varese Citta Di S. Agata Desenzano Calvina Puteolana ASD Paterno SSD Dattilo ASD San Luca USD Casatese USD Lavello FC Matese Insieme Formia ASD Manzanese Real Agro Aversa Artem Yurkov FC Arzignano Valchiampo Sorrento FC Fossombrone 1949 AC Dolomiti Bellunesi FC Lamezia Terme ASD RG Ticino Atletico Uri ASD Cascina Caclio Borgo San Donnino San Martino Speme Asti FC Messina Lanuesei Calcio SSD Porto D’Ascoli Cittanova Interpiana Real Monterotondo Polisportiva Virtus Matino US Mariglianese AC Leon Monza Brianza San Giuliano FC Spinea 1966 Aurora Alto Casertano Nereto FC ASD Terranuova Traiana PDHA Evancon Riccione COS Sarrabus Ogliastra A.S.D. Torviscosa Vigor Senigallia Orvietana Chisola Roma City ASD Tau Calcio Altopascio Castanese Stresa Vergante Montecchio Maggiore Salsomaggiore ACD SantAngelo Tau calcio SS Angri Ilvamaddalena Palmese 1914 Tivoli Calcio ASD Canicatti ASD Ragusa Calcio ASD Victor San Marino Clivense Alba(ITA) Certaldo SC Cenaia Ardea Romana FC San Marzano Calcio Real Casalnuovo
Kết quả Italia Serie D của 1 cặp đấu:
Đội bóng
Livorno Pistoiese Prato Acireale Sangiovannese Chieti Giulianova ASD Martina Franca Sambenedettese Sora Grosseto Cavese Forli Manfredonia Ravenna Foligno Calcio Gallipoli Castelnuovo Nocerina Rende Rieti Igea Virtus Legnano Portogruaro Sanremese As Casale Calcio Giarre Cassino Paganese Barletta Tritium Chioggia A.S. Varese Poggibonsi Vibonese Sansepolcro ASD Aversa Normanna AC Este Trapani Casarano Athletic Carpi Pomezia Gavorrano L'Aquila Matera Gozzano Aprilia Marsonia US Caratese Lupa Roma Montebelluna Chieri Delta Porto Tolle Ponte San Pietro A.S.D. Bra FC Savoia 1908 ASD Termoli Calcio Ischia Isolaverde Belluno Olginatese Correggese Calcio US Pianese ASD Alcione ASD Lanusei Calcio Rovigo Calcio Trastevere Calcio Virtus Bergamo AC Mestre Lavagnese ASD Brusaporto Virtus Francavilla Castle Witt Lo US Levico Terme Seregno San Nicolo Virtus Bolzano ACD Campodarsego SC Caronnese Borgosesia Real Forte Querceta Ponsacco US Folgore Caratese Fezzanese Ligorna US Palmese Scandicci Alma Juventus Fano Pinerolo FC Varesina Calcio Union Feltre Asd ASD Lanusei Unione Sanremo San Donato Tavarnelle FBC Gravina Olympia Agnonese Bisceglie 1913 Castelfidardo Mezzolara ASD Muravera AD Valdinievole Montecatini Nardo Avezzano ADC Viterbese U19 ASD Flaminia Civita Castellana Roccella Sammaurese AS Ostia Mare Gladiator ASD Sporting Trestina Albalonga Ghivizzano ASD Sancataldese US Adriese Scanzorosciate Lentigione Cynthia Team Altamura Caravaggio Fanfulla Cavenago Arzachena Anzio Calcio 1924 FC Bolzano Unipomezia Portici 1906 Citta di Fasano USD Latte Dolce ASD Anziolavinio Ssd Group Citta Di Castello San Giorgio 1926 Boreale ACD Nardo Castrovillari Omnia Bitonto ASD Seravezza Calcio Cjarlins Muzane ASD Sasso Marconi Arconatese GSD Ambrosiana Derthona FC Francavilla A.C. Crema 1908 Feo Renzo Renty ging Nerostellati Pratola Cittanovese ASD Troina Clodiense Castle toll Ge Kanter Arthur Budoni SS Nola 1925 AC Palazzolo (ITL) Ravenna U19 Aglianese ASD Imperia Stresa Sportiva ASD Cartigliano Citta di Messina Rotonda Vastese ASD Villa DAlme AC Locri ASD Cannara APDC Chions Villafranca UC Sinalunghese ASD Montegiorgio Vis Artena ASD Turris ASD Fanfulla USD Bitonto AC Calvina Sport San Nicolo Notaresco Villa dAlme Valbrembana Villa dAlme Valbrembana Fossano Calcio Afragolese 1944 USD Castellanzese ASD Molfetta ASD Grassina FC Vado Gladiator 1924 Luparense FC Tolentino Atletico Porto Santelpidio US Breno ASD Caldiero Terme Vastogirardi Cattolica SM Calcio SCD Progresso Calcio Atletico Terme Fiuggi Nibionnoggiono ASD Biancavilla US Follonica Gavorrano ASD Licata Team Nuova Florida Franciacorta Marina di Ragusa Virtus Ciserano Bergamo ACR Messina Cynthiabalonga Santa Maria Carbonia SSD Marignanese Sona Manzanese Calcio US Corticella Vis Nova Giussano ASD San Giorgio-Sedico ACSD Saluzzo USD Pont Donnaz Montespaccato ASD Lornano Badese ASD Pro Livorno Real Calepina FC Bagnolese Tiferno Lerchi ASD Citta Di Varese Citta Di S. Agata Desenzano Calvina Puteolana ASD Paterno SSD Dattilo ASD San Luca USD Casatese USD Lavello FC Matese Insieme Formia ASD Manzanese Real Agro Aversa Artem Yurkov FC Arzignano Valchiampo Sorrento FC Fossombrone 1949 AC Dolomiti Bellunesi FC Lamezia Terme ASD RG Ticino Atletico Uri ASD Cascina Caclio Borgo San Donnino San Martino Speme Asti FC Messina Lanuesei Calcio SSD Porto D’Ascoli Cittanova Interpiana Real Monterotondo Polisportiva Virtus Matino US Mariglianese AC Leon Monza Brianza San Giuliano FC Spinea 1966 Aurora Alto Casertano Nereto FC ASD Terranuova Traiana PDHA Evancon Riccione COS Sarrabus Ogliastra A.S.D. Torviscosa Vigor Senigallia Orvietana Chisola Roma City ASD Tau Calcio Altopascio Castanese Stresa Vergante Montecchio Maggiore Salsomaggiore ACD SantAngelo Tau calcio SS Angri Ilvamaddalena Palmese 1914 Tivoli Calcio ASD Canicatti ASD Ragusa Calcio ASD Victor San Marino Clivense Alba(ITA) Certaldo SC Cenaia Ardea Romana FC San Marzano Calcio Real Casalnuovo VS
Đội bóng
Livorno Pistoiese Prato Acireale Sangiovannese Chieti Giulianova ASD Martina Franca Sambenedettese Sora Grosseto Cavese Forli Manfredonia Ravenna Foligno Calcio Gallipoli Castelnuovo Nocerina Rende Rieti Igea Virtus Legnano Portogruaro Sanremese As Casale Calcio Giarre Cassino Paganese Barletta Tritium Chioggia A.S. Varese Poggibonsi Vibonese Sansepolcro ASD Aversa Normanna AC Este Trapani Casarano Athletic Carpi Pomezia Gavorrano L'Aquila Matera Gozzano Aprilia Marsonia US Caratese Lupa Roma Montebelluna Chieri Delta Porto Tolle Ponte San Pietro A.S.D. Bra FC Savoia 1908 ASD Termoli Calcio Ischia Isolaverde Belluno Olginatese Correggese Calcio US Pianese ASD Alcione ASD Lanusei Calcio Rovigo Calcio Trastevere Calcio Virtus Bergamo AC Mestre Lavagnese ASD Brusaporto Virtus Francavilla Castle Witt Lo US Levico Terme Seregno San Nicolo Virtus Bolzano ACD Campodarsego SC Caronnese Borgosesia Real Forte Querceta Ponsacco US Folgore Caratese Fezzanese Ligorna US Palmese Scandicci Alma Juventus Fano Pinerolo FC Varesina Calcio Union Feltre Asd ASD Lanusei Unione Sanremo San Donato Tavarnelle FBC Gravina Olympia Agnonese Bisceglie 1913 Castelfidardo Mezzolara ASD Muravera AD Valdinievole Montecatini Nardo Avezzano ADC Viterbese U19 ASD Flaminia Civita Castellana Roccella Sammaurese AS Ostia Mare Gladiator ASD Sporting Trestina Albalonga Ghivizzano ASD Sancataldese US Adriese Scanzorosciate Lentigione Cynthia Team Altamura Caravaggio Fanfulla Cavenago Arzachena Anzio Calcio 1924 FC Bolzano Unipomezia Portici 1906 Citta di Fasano USD Latte Dolce ASD Anziolavinio Ssd Group Citta Di Castello San Giorgio 1926 Boreale ACD Nardo Castrovillari Omnia Bitonto ASD Seravezza Calcio Cjarlins Muzane ASD Sasso Marconi Arconatese GSD Ambrosiana Derthona FC Francavilla A.C. Crema 1908 Feo Renzo Renty ging Nerostellati Pratola Cittanovese ASD Troina Clodiense Castle toll Ge Kanter Arthur Budoni SS Nola 1925 AC Palazzolo (ITL) Ravenna U19 Aglianese ASD Imperia Stresa Sportiva ASD Cartigliano Citta di Messina Rotonda Vastese ASD Villa DAlme AC Locri ASD Cannara APDC Chions Villafranca UC Sinalunghese ASD Montegiorgio Vis Artena ASD Turris ASD Fanfulla USD Bitonto AC Calvina Sport San Nicolo Notaresco Villa dAlme Valbrembana Villa dAlme Valbrembana Fossano Calcio Afragolese 1944 USD Castellanzese ASD Molfetta ASD Grassina FC Vado Gladiator 1924 Luparense FC Tolentino Atletico Porto Santelpidio US Breno ASD Caldiero Terme Vastogirardi Cattolica SM Calcio SCD Progresso Calcio Atletico Terme Fiuggi Nibionnoggiono ASD Biancavilla US Follonica Gavorrano ASD Licata Team Nuova Florida Franciacorta Marina di Ragusa Virtus Ciserano Bergamo ACR Messina Cynthiabalonga Santa Maria Carbonia SSD Marignanese Sona Manzanese Calcio US Corticella Vis Nova Giussano ASD San Giorgio-Sedico ACSD Saluzzo USD Pont Donnaz Montespaccato ASD Lornano Badese ASD Pro Livorno Real Calepina FC Bagnolese Tiferno Lerchi ASD Citta Di Varese Citta Di S. Agata Desenzano Calvina Puteolana ASD Paterno SSD Dattilo ASD San Luca USD Casatese USD Lavello FC Matese Insieme Formia ASD Manzanese Real Agro Aversa Artem Yurkov FC Arzignano Valchiampo Sorrento FC Fossombrone 1949 AC Dolomiti Bellunesi FC Lamezia Terme ASD RG Ticino Atletico Uri ASD Cascina Caclio Borgo San Donnino San Martino Speme Asti FC Messina Lanuesei Calcio SSD Porto D’Ascoli Cittanova Interpiana Real Monterotondo Polisportiva Virtus Matino US Mariglianese AC Leon Monza Brianza San Giuliano FC Spinea 1966 Aurora Alto Casertano Nereto FC ASD Terranuova Traiana PDHA Evancon Riccione COS Sarrabus Ogliastra A.S.D. Torviscosa Vigor Senigallia Orvietana Chisola Roma City ASD Tau Calcio Altopascio Castanese Stresa Vergante Montecchio Maggiore Salsomaggiore ACD SantAngelo Tau calcio SS Angri Ilvamaddalena Palmese 1914 Tivoli Calcio ASD Canicatti ASD Ragusa Calcio ASD Victor San Marino Clivense Alba(ITA) Certaldo SC Cenaia Ardea Romana FC San Marzano Calcio Real Casalnuovo
06/06 22:59
Trapani
ASD Caldiero Terme
2
- 1
06/06 21:00
Nuovo Campobasso
Cavese 1
1
- 2
02/06 20:00
ASD Caldiero Terme
Trapani 1
0
- 1
02/06 02:00
Cavese
Nuovo Campobasso
1
- 2
20/05 01:30
Grosseto
Tau calcio
1
- 0
19/05 22:59
1 ASD Martina Franca
Nardo 1
0
- 0
19/05 21:00
ASD Alcione
ASD Caldiero Terme
1
- 0
19/05 21:00
L'Aquila
Sambenedettese
0
- 0
19/05 21:00
Desenzano Calvina
Varesina Calcio
0
- 0
19/05 21:00
1 Ravenna
US Corticella
1
- 0
19/05 21:00
Cassino
Romana FC
1
- 2
19/05 21:00
Trapani
Cavese
1
- 1
19/05 21:00
US Siracusa
Reggina
1
- 1
19/05 21:00
1 Chisola
FC Vado
0
- 0
19/05 21:00
Bassano
ACD Campodarsego
0
- 1
19/05 21:00
Nuovo Campobasso
Athletic Carpi
0
- 0
15/05 21:00
Athletic Carpi
US Pianese
0
- 1
15/05 21:00
Clodiense
ASD Alcione 1
0
- 0
15/05 21:00
1 Team Altamura
Trapani
0
- 1
12/05 22:59
ASD Martina Franca
Casarano
2
- 0
12/05 22:30
1 Grosseto
Livorno
3
- 1
12/05 22:15
1 Chieri
Pinerolo FC
0
- 0
12/05 22:00
Avezzano
Sambenedettese
0
- 0
12/05 21:00
Tivoli Calcio
Riccione
1
- 2
12/05 21:00
USD Latte Dolce
Team Nuova Florida
1
- 2
12/05 21:00
1 ASD Citta Di Varese
FC Vado
0
- 1
12/05 21:00
SS Angri
Gallipoli
1
- 0
12/05 21:00
Cavese
Team Altamura
1
- 0
12/05 21:00
US Pianese
Nuovo Campobasso
0
- 0
12/05 21:00
AC Dolomiti Bellunesi
ACD Campodarsego
1
- 2
12/05 21:00
Vibonese
Reggina
0
- 1
12/05 21:00
Treviso
Bassano
1
- 1
12/05 21:00
Ravenna
Lentigione
0
- 0
12/05 21:00
Legnano
USD Castellanzese 1
0
- 3
12/05 21:00
AC Palazzolo (ITL)
Desenzano Calvina
1
- 2
12/05 21:00
ASD San Luca
AC Locri
0
- 1
12/05 21:00
ASD Anziolavinio
Gladiator
0
- 0
12/05 21:00
Nocerina
Cassino
0
- 1
12/05 21:00
Derthona
Alba(ITA)
2
- 0
12/05 21:00
Nardo
A.S Andria Bat 1
0
- 0
Tên giải đấu
Italia Serie D
Tên khác
Tên Tiếng Anh
Italy Serie D
Mùa giải hiện tại
2024
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Vòng đấu hiện tại
0
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Cập nhật: 14/06/2024 19:37:18